Les Silos du Touch

Mga prodyuser at agricultural supply chain

Praktikal na suporta mula binhi hanggang ani para sa soybean at iba pang piling pananim.

Anong uri ng suporta ang hinahanap ninyo?

Mula sa paghahasik hanggang sa pag-aani, isang relay sa bukid

Sama-sama nating tinukoy ang mga interbensyon na kapaki-pakinabang sa iyong operasyon. Pinipili mo ang mga hakbang na ipagkakatiwala sa amin, batay sa iyong mga kultura, iyong organisasyon at iyong mga pangangailangan.

01

Paghahasik

Ihanda at ayusin ang pagpapatupad ng iyong kultura.

02

Trabaho sa pag-crop

Suportahan ang mga interbensyon at pangkulturang paggamot.

03

Ang ani

Ayusin ang mga operasyon ng pag-aani ayon sa iyong mga pangangailangan.

04

Logistics

I-coordinate ang mga logistical na hakbang na naka-link sa iyong produksyon.

BAGO

Ang ating mga magsasaka ang ating mahahalagang katuwang

Ang iyong tagumpay sa agrikultura ay nasa puso ng aming mga alalahanin! Nakikipagtulungan kami sa iyo at nakatuon kami sa pagbibigay sa iyo ng isang kumpleto at sari-sari na hanay mula sa proteksyon ng pananim: patong, herbicide, insecticides atbp. hanggang sa mga buto. Makikita mo ang lahat ng kailangan mo para mapalago ang pinakamataas na kalidad ng ani.

Larawan ng ChatGPT Set 11, 2026, 11_41_29 AM.png

Buong suporta, mula sa binhi hanggang sa pag-aani

Nariyan kami sa bawat yugto ng proseso ng paglaki, mula sa paghahanda ng punla hanggang sa pag-aani ng toyo, upang matiyak ang magandang kalidad ng iyong produksyon. At ginagawa namin ang isang punto ng pagsuporta sa iyo upang mabawasan ang paggamit ng mga kemikal habang ginagarantiyahan ang pambihirang kalidad sa kaso ng mga di-organic na produkto. mga produkto ng pinakamataas na kalidad. Kasangkot din kami sa pagtatayo ng mga makabagong itinerary upang palakasin ang diskarte sa agronomic sa pangangatwiran ng proteksyon ng pananim.

453af2a9-1aa3-426b-8b24-68a6e45045eb-1536x1152

Isang komunidad ng 600 magsasaka, palaging konektado at handang tumulong sa isa't isa

Ang pagkakaisa ng agrikultura ay nasa puso ng ating komunidad. Naniniwala kami sa mutual aid, pagbabahagi ng mga karanasan at suporta sa isa't isa upang isulong ang sama-samang paglago. Sabay tayong umuunlad.

May problema ka ba? Isang kagyat na alalahanin? Huwag mag-panic! Sa isang simpleng mensahe sa aming grupo ng komunidad ng higit sa 300 magsasaka, hindi ka nag-iisa!

Inilarawan ang itim at puting mapa ng sektor ng mga producer ng soy

Kailangan ng on-site na interbensyon o personalized na payo?

Makipag-ugnayan lamang sa technician sa iyong lugar na pupunta sa iyong tahanan upang malutas ang iyong problema.

Ang aming koponan ng mga eksperto ay palaging nandiyan upang gabayan ka at mag-alok ng personalized na payo sa paglutas ng anumang mga hamon na maaaring lumitaw. 

Magtiwala sa aming sumusuportang komunidad at mga dedikadong eksperto!

SA PAMAMAGITAN NG IYONG MGA KULTURA

Ang aming tindahan

Mula sa paghahanda ng binhi hanggang sa nutrisyon ng halaman, tumuklas ng isang seleksyon ng mga produkto para sa iyong sakahan. Sinusuportahan ka ng aming koponan sa iyong pinili.

Ang iyong kahilingan sa order

Magbigay ng kahit isang numero ng telepono o email para makabalik kami sa iyo.

PAGKAIN NG SOYBEAN SEEDS

Ang aming soy varieties

Apat na SoyTouch Genetics varieties at dalawang IOM Grain varieties, pinagsama-sama upang ihambing ang kanilang agronomic profile at ang kanilang mga food outlet.

Genetics SoyTouch

SoyTouch Genetics

ST Louis

Grupo ng Maturity (RM)
4
Mga protina (tuyo na batayan)
44.00 %
Benchmark na ani
3.8 tones/hec
Mga aplikasyon
Tofutoyo
Tingnan ang teknikal na data

Mga benchmark ng agronomic

Pagpili
100% non-GMO
Mga buto bawat libra
2,030
Mga taon ng data
5
Ugali ng halaman
Bushy
row spacing
30" na hanay
Packaging ng sanggunian
260,000 seeds/bag (IOM reference, United States)

Halaman at buto

taas
Katamtaman hanggang mataas
Uri ng paglago
Hindi tiyak
Kulay ng bulaklak
Puti
Pagkabuhok
Banayad na usa
Kulay ng pod
Fawn
Hile
Puti
Ang resistensya ng cyst nematode
Beijing

Mga pagpaparaya at paglaban

Paglaban sa Phytophthora
Rps1K
Pagpapahintulot sa Phytophthora
6
Pagpapahintulot sa brown stem rot
8
Pagpaparaya sa Sclerotinia
2
Paglaban sa stem canker
Lumalaban
Pagpapahintulot sa metribuzin
Mapagparaya
Pagpapahintulot sa sulfonylureas
Sensitibo
Pagpapahintulot sa asin
Pagtitipon
Pagbubuhat
1.5

Mga highlight

  • Profile na may mataas na pagganap na may pagtutol sa Peking
  • Inihayag ang adaptasyon sa iba't ibang lupa at rehiyon
  • Katamtaman hanggang matangkad na halaman, na may kumpletong agronomic profile

Mga Tip sa Pagmamaneho

  • Iniulat na pagpapaubaya sa biglaang pagkamatay na sindrom

Mga programang may kalidad na ipinahiwatig

Basic · Sprout · Mataas na protina 44% · Basic Plus

Kumonsulta sa pinagmulan ng IOM Grain ↗
SoyTouch Genetics

ST Henri

Grupo ng Maturity (RM)
1
Mga protina (tuyo na batayan)
42.00 %
Benchmark na ani
4 na tono/hec
Mga aplikasyon
Tofutoyo
Tingnan ang teknikal na data

Mga benchmark ng agronomic

Pagpili
100% non-GMO
Mga buto bawat libra
2,260
Mga taon ng data
4
Ugali ng halaman
Sobrang bushy
row spacing
7" / 15" / 30" na mga hilera
Packaging ng sanggunian
260,000 seeds/bag (IOM reference, United States)

Halaman at buto

taas
Mataas
Kulay ng bulaklak
Lila
Pagkabuhok
Gray
Kulay ng pod
kayumanggi
Hile
Puti

Mga pagpaparaya at paglaban

Pagpapahintulot sa Phytophthora
8
Pagpapahintulot sa brown stem rot
5
Pagpaparaya sa Sclerotinia
7

Mga Tip sa Pagmamaneho

  • Ang mahusay na pagbagay na inihayag sa tuyo o nakababahalang mga kondisyon

Mga programang may kalidad na ipinahiwatig

Basic · Pagsibol · Basic Plus

Mga rate ng seeding na inilathala ng IOM Grain (American reference)

SpacingMga bag/acMga buto/acMga buto/halaman
7″0.84219,0003.0
15″0.80208,0005.5–6.0

Ang sanggunian na ito ay gumagamit ng 260,000 buto bawat bag. Ipakumpirma ang density na angkop para sa iyong plot.

Kumonsulta sa pinagmulan ng IOM Grain ↗
SoyTouch Genetics

ST Duc

Grupo ng Maturity (RM)
2
Mga protina (tuyo na batayan)
40.60 %
Benchmark na ani
4.9 tones/hec
Mga aplikasyon
Tofutoyoinuming toyoPagpapakain ng hayop
Tingnan ang teknikal na data

Mga benchmark ng agronomic

Pagpili
100% non-GMO
Mga buto bawat libra
2,690
Mga taon ng data
8
Ugali ng halaman
Bushy
row spacing
7" / 15" / 30" na mga hilera
Packaging ng sanggunian
260,000 seeds/bag (IOM reference, United States)

Halaman at buto

taas
Katamtaman
Kulay ng bulaklak
Puti
Pagkabuhok
Gray
Kulay ng pod
kayumanggi
Hile
Puti

Mga pagpaparaya at paglaban

Pagpapahintulot sa Phytophthora
8
Pagpapahintulot sa brown stem rot
6
Pagpaparaya sa Sclerotinia
5

Mga Tip sa Pagmamaneho

  • Iniulat na pagpapaubaya sa biglaang pagkamatay na sindrom

Mga programang may kalidad na ipinahiwatig

Basic · Pagsibol

Mga rate ng seeding na inilathala ng IOM Grain (American reference)

SpacingMga bag/acMga buto/acMga buto/halaman
7″0.84219,0003.0
15″0.80208,0005.5–6.0

Ang sanggunian na ito ay gumagamit ng 260,000 buto bawat bag. Ipakumpirma ang density na angkop para sa iyong plot.

Kumonsulta sa pinagmulan ng IOM Grain ↗
SoyTouch Genetics

ST Alexandre

Grupo ng Maturity (RM)
0
Mga protina (tuyo na batayan)
42.00 %
Benchmark na ani
3.7 tones/hec
Mga aplikasyon
Tofutoyo
Tingnan ang teknikal na data

Mga benchmark ng agronomic

Pagpili
100% non-GMO
Mga buto bawat libra
2,260
Mga taon ng data
4
Ugali ng halaman
Sobrang bushy
row spacing
7" / 15" / 30" na mga hilera
Packaging ng sanggunian
260,000 seeds/bag (IOM reference, United States)

Halaman at buto

taas
Mataas
Kulay ng bulaklak
Lila
Pagkabuhok
Gray
Kulay ng pod
kayumanggi
Hile
Puti

Mga pagpaparaya at paglaban

Pagpapahintulot sa Phytophthora
8
Pagpapahintulot sa brown stem rot
5
Pagpaparaya sa Sclerotinia
7

Mga Tip sa Pagmamaneho

  • Ang mahusay na pagbagay na inihayag sa tuyo o nakababahalang mga kondisyon

Mga programang may kalidad na ipinahiwatig

Basic · Basic Plus

Mga rate ng seeding na inilathala ng IOM Grain (American reference)

SpacingMga bag/acMga buto/acMga buto/halaman
7″0.84219,0003.0
15″0.80208,0005.5–6.0

Ang sanggunian na ito ay gumagamit ng 260,000 buto bawat bag. Ipakumpirma ang density na angkop para sa iyong plot.

Kumonsulta sa pinagmulan ng IOM Grain ↗

Pagpili ng Butil ng IOM

IOM Grain LLC

IOM 240

Grupo ng Maturity (RM)
3.9
Mga protina (tuyo na batayan)
41.00 %
Benchmark na ani
5.1 tones/hec
Mga aplikasyon
Tofutoyoinuming toyoMiso
Tingnan ang teknikal na data

Mga benchmark ng agronomic

Pagpili
100% non-GMO
Mga buto bawat libra
2,200
Mga taon ng data
10
Ugali ng halaman
Mabigat na palumpong
row spacing
7" / 15" / 30" na mga hilera
Packaging ng sanggunian
260,000 seeds/bag (IOM reference, United States)

Halaman at buto

taas
Mataas
Kulay ng bulaklak
Lila
Pagkabuhok
Gray
Kulay ng pod
kayumanggi
Hile
Puti

Mga pagpaparaya at paglaban

Pagpapahintulot sa Phytophthora
8
Pagpapahintulot sa brown stem rot
7
Pagpaparaya sa Sclerotinia
7

Mga highlight

  • Matangkad na halaman na may palumpong na takip
  • Inanunsyo ang magandang potensyal na pagbabalik
  • Inanunsyo ang magandang pag-angat

Mga Tip sa Pagmamaneho

  • Inihayag ang magandang pagpaparaya sa tagtuyot
  • Iniulat na pagpapaubaya sa biglaang pagkamatay na sindrom

Mga programang may kalidad na ipinahiwatig

Basic · Pagsibol

Pagsusuri ng IOM Grain

Ani 2024Protina (tuyo na batayan): 42.70%Langis: 20.20%Mga buto bawat libra: 2,200
Makasaysayang averageProtina (tuyo na batayan): 42.80%Langis: 20.20%Mga buto kada libra: 2,220

Mga rate ng seeding na inilathala ng IOM Grain (American reference)

SpacingMga bag/acMga buto/acMga buto/halaman
7″0.84219,0003.0
15″0.80208,0005.5–6.0

Ang sanggunian na ito ay gumagamit ng 260,000 buto bawat bag. Ipakumpirma ang density na angkop para sa iyong plot.

Kumonsulta sa pinagmulan ng IOM Grain ↗
IOM Grain LLC

IOM 332

Grupo ng Maturity (RM)
3.3
Mga protina (tuyo na batayan)
43.00 %
Benchmark na ani
4.9 tones/hec
Mga aplikasyon
TofutoyoMisoNatto
Tingnan ang teknikal na data

Mga benchmark ng agronomic

Pagpili
100% non-GMO
Mga buto bawat libra
2,390
Mga taon ng data
5
Ugali ng halaman
Bushy
row spacing
7" / 15" / 30" na mga hilera
Packaging ng sanggunian
260,000 seeds/bag (IOM reference, United States)

Halaman at buto

taas
Katamtaman
Kulay ng bulaklak
Puti
Pagkabuhok
Gray
Kulay ng pod
kayumanggi
Hile
Puti

Mga pagpaparaya at paglaban

Pagpapahintulot sa Phytophthora
8
Pagpapahintulot sa brown stem rot
8
Pagpaparaya sa Sclerotinia
8

Mga highlight

  • Katamtamang halaman na may palumpong na takip
  • Inihayag ang adaptasyon sa iba't ibang uri ng lupa
  • Inanunsyo ang mataas na potensyal na pagbabalik
  • Inanunsyo ang magandang pag-angat

Mga Tip sa Pagmamaneho

  • Iwasan ang masyadong palumpong na mga varieties sa mga plot na may kasaysayan ng sclerotinia

Mga programang may kalidad na ipinahiwatig

Basic · Pagsibol · Basic Plus

Pagsusuri ng IOM Grain

Ani 2024Protina (tuyo na batayan): 41.90%Langis: 21.35%Mga buto kada libra: 2,390
Makasaysayang averageProtina (tuyo na batayan): 42.80%Langis: 19.80%Mga buto bawat libra: 2,400

Mga panrehiyong obserbasyon IOM 332

LokalidadLugar 2021 (ektarya)2021 yield (bu/ac)Lugar 2023 (ektarya)2023 yield (bu/ac)
New Haven, IN31565.629568.6
Bluffton, IN21068.325566.4
Decatur, IN9555.89053.5
Morristown, IN13566.716063.4
Brian, OH22556.519058.2
Warren, IN24570.121069.3
Montpelier, IN38066.738068.4

Mga rate ng seeding na inilathala ng IOM Grain (American reference)

SpacingMga bag/acMga buto/acMga buto/halaman
7″0.84219,0003.0
15″0.80208,0005.5–6.0

Ang sanggunian na ito ay gumagamit ng 260,000 buto bawat bag. Ipakumpirma ang density na angkop para sa iyong plot.

Kumonsulta sa pinagmulan ng IOM Grain ↗
Ang Les Silos du Touch application sa smartphone
Les Silos du Touch — espasyo ng mga magsasaka

Les Silos du Touch APPLICATION

Ang iyong sakahan sa iyong bulsa

Pinagsasama-sama ng application na Les Silos du Touch ang iyong mga dokumento, ang iyong mga palitan at impormasyong kapaki-pakinabang sa iyong aktibidad sa agrikultura. Libreng access upang pasimplehin ang iyong pang-araw-araw na buhay at manatiling nakikipag-ugnayan sa aming koponan at iba pang mga producer.

Available sa Google PlayMag-upload sa App Store
Ang Les Silos du Touch application sa smartphone

Ang iyong mga gamit, sa isang lugar

  • Hanapin ang iyong mga dokumento

    Konsultahin ang iyong mga tala sa paghahatid, ang iyong mga invoice at ang impormasyon sa iyong personal na espasyo.

  • I-market ang iyong produksyon

    Kumonsulta sa mga kontratang inaalok ng Les Silos du Touch at isagawa ang iyong mga pamamaraan sa pagbebenta at pagkontrata mula sa aplikasyon.

  • Subaybayan ang balita at panahon

    Maghanap ng mga balita sa network at kapaki-pakinabang na impormasyon sa panahon upang ayusin ang iyong aktibidad.

  • Palitan sa mga producer

    I-access ang grupo ng talakayan sa agrikultura upang tanungin ang iyong mga katanungan, ibahagi ang iyong mga karanasan at tulungan ang isa't isa.

  • Mag-ulat ng problema sa field

    Iulat ang kahirapan sa paglitaw, mga peste o abnormal na paglaki. Ang interactive na mapa ay nagbibigay-daan sa iyo upang mahanap ang problema at ipaalam sa komunidad.

  • Ihanda ang iyong mga binili

    Mag-order ng iyong mga input at kumunsulta sa mga advertisement para sa mga produktong pang-agrikultura at kagamitan.

Kailangan ng tulong sa pag-access sa app?

Isang tanong tungkol sa application o sa iyong personal na espasyo? Makipag-ugnayan sa aming team.

Makipag-ugnayan sa pangkat ↗

Les Silos du Touch

Mga serbisyong iniayon sa iyo

Isang one-off na pangangailangan o suporta sa ilang yugto? Sinusuportahan ka ng Les Silos du Touch sa paghahasik, pagsubaybay sa pananim, pag-aani at logistik.

Hanapin ang aking contact ↗
Mga serbisyong iniayon sa iyo
BAGO

Pag-usapan natin ang iyong susunod na kampanya

Sabihin sa amin ang tungkol sa iyong proyekto, iyong lokasyon at ang trabahong nakaplano. Makikipag-ugnayan sa iyo ang iyong contact para linawin ang mga pamamaraan ng interbensyon.

Hanapin ang aking contact ↗Sumulat sa pangkat ↗

Les Silos du Touch

Ang iyong koponan, sa lupa

Mga technician at salespeople sa iyong serbisyo. Mag-click sa iyong departamento sa mapa upang mahanap ang iyong mga contact at direktang makipag-ugnayan sa kanila.

Hanapin ang aking contact

Form sa pakikipag-ugnayan ng magsasaka

Ang mga detalye sa pakikipag-ugnayan na ito ay ginagamit lamang upang tumugon sa iyong kahilingan.

Jerome LAVILLE
Jean Paul CERISERE
Nathalie CLAYE
Nathalie HAU
01 — Ain02 — Aisne03 — Allier04 — Alpes-de-Haute-Provence05 — Hautes-Alpes06 — Alpes-Maritimes07 — Ardeche08 - Ardennes09 - Ariège10 - Liwayway11 — Aude12 — Aveyron13 — Bouches-du-Rhône14 — Calvados15 — Cantal16 — Charente17 — Charente-Maritime18 — Mahal19 — Corrèze21 — Côte-d’Or22 — Côtes-d’Armor23 — Guwang24 - Dordogne25 — Mga pagdududa26 — Drôme27 — Eure28 — Eure-et-Loir29 — Finistère2A - Timog Corsica2B - Upper Corsica30 — Gard31 — Haute-Garonne32 — Gers33 - Gironde34 - Hérault35 — Ille-et-Vilaine36 — Indre37 - Indre-et-Loire38 — Isère39 — Jura40 - Landes41 — Loir-et-Cher42 — Loire43 — Haute-Loire44 — Loire-Atlantique45 — Loiret46 — Marami47 — Lot-et-Garonne48 - Lozère49 - Maine-et-Loire50 — Manggas51 — Marne52 — Haute-Marne53 — Mayenne54 — Meurthe-et-Moselle55 — Meuse56 — Morbihan57 — Moselle58 — Nièvre59 — Hilaga60 — Oise61 — Orne62 — Pas-de-Calais63 — Puy-de-Dôme64 — Pyrénées-Atlantiques65 — Hautes-Pyrénées66 — Pyrénées-Orientales67 — Bas-Rhin68 — Haut-Rhin69 — Rhône70 — Haute-Saône71 — Saône-et-Loire72 — Sarthe73 — Savoy74 — Haute-Savoie75 — Paris76 — Seine-Maritime77 — Seine-et-Marne78 — Yvelines79 — Deux-Sèvres80 — Sum81 — Tarn82 — Tarn-et-Garonne83 — Var84 — Vaucluse85 — Vendée86 — Vienna87 — Haute-Vienne88 — Vosges89 — Yonne90 — Teritoryo ng Belfort91 — Essonne92 — Hauts-de-Seine93 — Seine-Saint-Denis94 — Val-de-Marne95 - Val-d'Oise

IGN / France GeoJSON · Buksan ang lisensya

Ang buong team

Les Silos du Touch

IWAN MO KAMI ANG IYONG MENSAHE

Isang tanong tungkol sa iyong mga kultura, aming mga serbisyo o aming suporta? Sasagutin ka ng aming team.